Cho/Emojis

From Heroes of the Storm Wiki
< Cho
Jump to: navigation, search
Cho Pack 1 Emoji Cho Pack 1 Cho Happy.png Cho Pack 2 Emoji Cho Pack 2 Cho Angry.png
Emoji Name Shortcut Emoji Name Shortcut
Emoji Cho Pack 1 Cho Happy.png Cho Happy :chohappy: Emoji Cho Pack 2 Cho Angry.png Cho Angry :choangry:
Emoji Cho Pack 1 Cho ROFL.png Cho ROFL :cholol:
:chorofl:
Emoji Cho Pack 2 Cho Cool.png Cho Cool :chocool:
:cool:
Emoji Cho Pack 1 Cho Sad.png Cho Sad :chosad:
:sad:
Emoji Cho Pack 2 Cho Oops.png Cho Embarrassed :chooops:
:choembarrassed:
Emoji Cho Pack 1 Cho Silly.png Cho Silly :chosilly:
:silly:
Emoji Cho Pack 2 Cho Love.png Cho in Love :cholove:
:choinlove:
Emoji Cho Pack 1 Cho Meh.png Cho Speechless :chomeh:
:chospeechless:
Emoji Cho Pack 2 Cho Surprised.png Cho Surprised :chowow:
:chosurprised: